PIC16F1718-E/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1718-E/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1718-E/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 28SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 28-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1718-E/SS รุ่น
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x10b; D/A 1x5b, 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SSOP
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)