PIC16F1779-E/MV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1779-E/MV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1779-E/MV
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 40UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 40-UQFN (5x5)
ชุด
ขนาด EEPROM
128 x 8
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 28x10b; D/A 4x5b, 4x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
32MHz