PIC16F18076-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F18076-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18076-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (28K x 8) แฟลช 44-TQFP (10x10)
Mfr
ขนาด EEPROM
256 x 8
ชุด
ขนาด RAM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 35x10b SAR; D/A 1x8b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก, ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz