PIC16F18115-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F18115-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18115-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (14K x 8) แฟลช 8-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F18115-I/P รุ่น
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x12b; D/A 2x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)