PIC16F18124T-I/ST | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 14TSSOP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (7K x 8) แฟลช 14-TSSOP |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด RAM 512 x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.8V ~ 5.5V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 29x12b SAR; D/A 2x8b |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายนอก, ภายใน |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ขนาดคอร์ 8-Bit | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเร็ว 32MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 14-TSSOP |
การเชื่อมต่อ I2C, LINbus, RS-232, RS-485, SPI, UART/USART | บรรจุภัณฑ์ / เคส 14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm) |