PIC16F18125-I/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F18125-I/ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18125-I/ST
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (14K x 8) แฟลช 14-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F18125-I/ST รุ่น
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 29x12b; D/A 2x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-TSSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, RS-232, RS-485, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)