PIC16F18126-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F18126-I/SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18126-I/SL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (28K x 8) แฟลช 14-SOIC
ขนาด RAM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 29x12b; D/A 2x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)