PIC16F18146-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F18146-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18146-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 20DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (28K x 8) แฟลช 20-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F18146-I/P รุ่น
ขนาด RAM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 41x12b; D/A 2x8b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-DIP (0.300", 7.62mm)