PIC16F18325T-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F18325T-I/SLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F18325T-I/SLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F18325T-I/SLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18325T-I/SL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 14-SOIC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)