PIC16F18855-E/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F18855-E/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18855-E/SP
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 28SPDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 28-SPDIP
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
1K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x10b; D/A 1x5b
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SPDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)