PIC16F18856-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F18856-I/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18856-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 28-SOIC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x10b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)