PIC16F18857T-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F18857T-I/MLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F18857T-I/MLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F18857T-I/MLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18857T-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 56KB FLASH 28QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 56KB (32K x 14) แฟลช 28-QFN (6x6)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F18857T-I/ML รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x10b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz