PIC16F18877T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F18877T-I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F18877T-I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F18877T-I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F18877T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 56KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 56KB (32K x 14) แฟลช 44-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F18877T-I/PT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 35x10b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz