PIC16F19197-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F19197-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F19197-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 56KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 56KB (32K x 14) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F19197-I/PT รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 45x12b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz