PIC16F1934-I/ML หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 44-QFN (8x8)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PIC16F1934-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1934-I/ML-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1934-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1934-I/ML รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz