PIC16F1938-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1938-I/ML-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1938-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 28QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 28-QFN (6x6)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1938-I/ML รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz