PIC16F505-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F505-I/SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F505-I/SL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.5KB FLASH 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 1.5KB (1K x 12) แฟลช 14-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F505-I/SL รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
72 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขนาดคอร์
8-Bit
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)