PIC16F57-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F57-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F57-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3KB FLASH 28SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3KB (2K x 12) แฟลช 28-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F57-I/SS รุ่น
ขนาด RAM
72 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SSOP
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)