PIC16F627-20/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F627-20/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F627-20/SO
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 18SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 18-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC16F627-20/SO รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
128 x 8
ขนาด RAM
224 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
18-SOIC
การเชื่อมต่อ
UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
18-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)