PIC16F628A-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F628A-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F628A-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 20SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 20-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F628A-I/SS รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
128 x 8
ขนาด RAM
224 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SSOP
การเชื่อมต่อ
UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)