PIC16F630-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F630-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F630-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F630-I/P รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
128 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
64 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)