PIC16F688-E/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F688-E/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F688-E/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F688-E/P รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
256 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
20MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)