PIC16F690-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F690-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F690-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 20SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 20-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F690-I/SS รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SSOP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)