PIC16F74-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F74-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F74-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 40DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 40-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F74-I/P รุ่น
ขนาด RAM
192 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x8b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
40-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
40-DIP (0.600", 15.24mm)