PIC16F872-I/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F872-I/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F872-I/SP
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 28SPDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 28-SPDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC16F872-I/SP รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
64 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
128 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 5x10b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SPDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)