PIC16F877AT-I/L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F877AT-I/LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F877AT-I/LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F877AT-I/LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F877AT-I/L
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 44PLCC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 44-PLCC (16.59x16.59)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F877AT-I/L รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
368 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz