PIC16LF18426T-I/SL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 28KB FLASH 14SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 14-SOIC |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด EEPROM 256 x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ขนาด RAM 2K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.8V ~ 3.6V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 11x12b; D/A 1x5b |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 8-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 32MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
อุปกรณ์ต่อพ่วง ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT | บรรจุภัณฑ์ / เคส 14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |