PIC18F04Q41T-I/ST | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 16KB FLASH 14TSSOP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 16KB (16K x 8) แฟลช 14-TSSOP |
ชุด | ขนาด EEPROM 512 x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ขนาด RAM 1K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.8V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 11x12b; D/A 2x8b |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 8-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 64MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
การเชื่อมต่อ I2C, LINbus, SPI, UART/USART | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 14-TSSOP |
อุปกรณ์ต่อพ่วง ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT | บรรจุภัณฑ์ / เคส 14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm) |