PIC18F06Q41T-I/SL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 64KB FLASH 14SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 14-SOIC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PIC18F06Q41T-I/SL รุ่น |
ชุด | ขนาด EEPROM 512 x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ขนาด RAM 4K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.8V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 11x12b; D/A 2x8b |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 8-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 64MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
การเชื่อมต่อ I2C, LINbus, SPI, UART/USART | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 14-SOIC |
อุปกรณ์ต่อพ่วง ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT | บรรจุภัณฑ์ / เคส 14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |