PIC18F23K20-I/MV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F23K20-I/MV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F23K20-I/MV
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 28UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18K ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 28-UQFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F23K20-I/MV รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
64MHz