PIC18F24Q10T-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F24Q10T-I/MLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC18F24Q10T-I/MLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC18F24Q10T-I/MLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F24Q10T-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 16KB FLASH 28QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18Q, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 16KB (16K x 8) แฟลช 28-QFN (6x6)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x10b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
64MHz