PIC18F4550-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F4550-I/ML-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F4550-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 48MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 44-QFN (8x8)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F4550-I/ML รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 13x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
48MHz