PIC18F4580-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F4580-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F4580-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 40MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F4580-I/PT รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
1.5K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
40MHz