PIC18F45K50-E/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F45K50-E/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F45K50-E/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18K ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 48MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F45K50-E/PT รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 25x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
48MHz