PIC18F45K50-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F45K50-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F45K50-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 40DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18K ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 48MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 40-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC18F45K50-I/P รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 25x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
48MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART, USB
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
40-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
40-DIP (0.600", 15.24mm)