PIC18F4680T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC18F4680T-I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-PIC18F4680T-I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-PIC18F4680T-I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F4680T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 40MHz 64KB (32K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F4680T-I/PT รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
3.25K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
40MHz