PIC18F55K42T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F55K42T-I/PT-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC18F55K42T-I/PT-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC18F55K42T-I/PT-DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F55K42T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 48TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18K ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 48-TQFP-EP (7x7)
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 43x12b; D/A 1x5b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
64MHz