PIC18F6490-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F6490-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F6490-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 16KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 40MHz 16KB (8K x 16) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F6490-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
768 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.2V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
40MHz