PIC18F65K90-I/PTRSL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F65K90-I/PTRSL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F65K90-I/PTRSL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 64TQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 18K ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 64MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F65K90-I/PTRSL รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
64MHz