PIC18F6622-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC18F6622-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC18F6622-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 64TQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 40MHz 64KB (32K x 16) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC18F6622-I/PT รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
3.8K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10b
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
40MHz