PIC18F8520T-I/PT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 80TQFP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 5 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® 18F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 40MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 80-TQFP (12x12) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PIC18F8520T-I/PT รุ่น |
ชุด | ขนาด EEPROM 1K x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ขนาด RAM 2K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 4.2V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ตรวจสอบแล้ว | ตัวแปลงข้อมูล A/D 16x10b |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 8-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 40MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |