PIC24F04KA200-I/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F04KA200-I/ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F04KA200-I/ST
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 4KB FLASH 14TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 4KB (1.375K x 24) แฟลช 14-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC24F04KA200-I/ST รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 7x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-TSSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)