PIC24F04KL100-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F04KL100-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F04KL100-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 4KB FLASH 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 4KB (1.375K x 24) แฟลช 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC24F04KL100-I/P รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของ I/O
12
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)