PIC24F04KL101-I/MQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F04KL101-I/MQ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F04KL101-I/MQ
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 4KB FLASH 20VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 4KB (1.375K x 24) แฟลช 20-VQFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
PIC24F04KL101-I/MQ รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของ I/O
17
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz