PIC24F04KL101-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F04KL101-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F04KL101-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 4KB FLASH 20SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 4KB (1.375K x 24) แฟลช 20-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC24F04KL101-I/SS รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของ I/O
17
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)