PIC24F08KA101-I/SS หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 8KB (2.75K x 24) แฟลช 20-SSOP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PIC24F08KA101-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F08KA101-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F08KA101-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 8KB FLASH 20SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC24F08KA101-I/SS รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
ขนาด RAM
1.5K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 9x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SSOP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)