PIC24F08KL301-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F08KL301-I/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F08KL301-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 8KB FLASH 20SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 8KB (2.75K x 24) แฟลช 20-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC24F08KL301-I/SO รุ่น
ชุด
ขนาด EEPROM
256 x 8
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)