PIC24F16KA101T-I/MQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F16KA101T-I/MQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24F16KA101T-I/MQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24F16KA101T-I/MQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F16KA101T-I/MQ
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 20VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 16KB (5.5K x 24) แฟลช 20-VQFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
PIC24F16KA101T-I/MQ รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
1.5K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 9x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz