PIC24F16KA102-I/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24F16KA102-I/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24F16KA102-I/SP
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 28SPDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 16KB (5.5K x 24) แฟลช 28-SPDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC24F16KA102-I/SP รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ชุด
ขนาด EEPROM
ขนาด RAM
1.5K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 9x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SPDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)