PIC24FJ1024GA606T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ1024GA606T-I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24FJ1024GA606T-I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24FJ1024GA606T-I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ1024GA606T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 1MB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 1MB (341.5K x 24) แฟลช 64-TQFP (10x10)
ขนาด RAM
32K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz